Label6 coliving Quang Khanh Hà Nội

( bán tại. Three Bedroom Apartment Rooftop Lakeview By Label6 )
Hà Nội
Label6 Coliving Quang Khanh *

Label6 coliving Quang Khanh Hà Nội

13 Phố Quảng Khánh, Hà Nội, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Du khách của Hà Nội sẽ có một kỳ nghỉ tốt đẹp tại Label6 coliving Quang Khanh.
Căn hộ Label6 coliving Quang Khanh nằm cách Công viên Thủ Lệ 3.8 km và cách Lăng Chủ Tịch Hồ Chí Minh 3.1 km. Trung tâm thành phố Hà Nội cách chỗ ở khoảng 4 km. Turtle Lake Brewing phục vụ các món ăn Mỹ và cách chỗ nghỉ 400 mét.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Điều hòa không khí
  • Không cho phép vật nuôi
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Hà Nội
Địa điểm tham quan
  • Hanoi Botanical Garden - 2.6 km
  • Vietnam Museum of Ethnology - 3.3 km
  • Ho Chi Minh-Mausoleum - 3.5 km
  • Chợ Đồng Xuân Market - 4 km
  • Hanoi Temple of Literature - 4 km
  • Bach Ma Temple - 4.3 km
  • Ngoc Son Temple - 4.8 km
  • Hoan Kiem Lake - 5 km
Sân bay
  • San bay Quoc te Noi Bai - 22 km
Nhà ga xe lửa
  • Ga Hà Nội Railway station - 4.8 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Cấm hút thuốc trong khuôn viên
  • Wifi
  • Bãi đậu xe
  • Vật nuôi không được phép

Tiện nghi Phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Sân hiên
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi
  • Điều hòa không khí
  • Không cho phép vật nuôi

Policy

Đăng ký vào: từ 14:00 cho đến 23:00
Thủ tục thanh toán: cho đến 12:00
Nhập ngày
Nhập ngày
CN 30 Aug
T2 31 Aug
Khách
Tìm khách sạn ở Hà Nội